TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday

Hivi Mtu Unapokwenda Kujirusha Viwanja Bila Kufuli Tena Ukiwa Umevaa Kigauni Kifupi Kama Hiki Unategemea Nini? Ukibakwa au Kutiwa Madole Utamlaumu Nani ??? Tabia Hii Inakera !!!

 

5 comments:

  1. Anonymous05:46

    wanatafuta kinguvu,cmnajua hapa mjn

    ReplyDelete
  2. Hapa sista kachemka iko too much kuma iko nje sana hata kama joto la Bongo limezidi lakini sio dada zetu ndiyo watembee hivi kuma ziko nje.Hii ina chochea kubakwa kusiko na sababu.Hivi wanapotoka majumbani kwao huwa wana panda daladala wakiwa hivi? au wanakwenda kubadilisha nguo wakisha fika viwanja?Kama wanapanda hivi ktk daladala mimi naona inabidi ipitishwe sheria ya kila dala dala liwe na mgambo mmoja wa kulinda ama sivyo ubakaji unaweza kuanzia humo humo katika basi.

    DOCTOR

    ReplyDelete
  3. Anonymous16:20

    nlivyo na ukame nikimwona ka uyo simwachi

    ReplyDelete
  4. Anonymous23:51

    mmmmhh

    ReplyDelete
  5. Anonymous12:19

    Watu wapo kwenye biashara jamani.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!