DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Sunday, December 16, 2012

Wanaanzaga Hivi Hivi: Leo Unalambwa Mkundu, Kesho Unatiwa Vidole, Halafu Midori na Mwishowe Unafirwa...And From There is Downhill Full Shoga !!!

13 comments:

  1. Anonymous22:07

    marufuku mwanamke kucheza na mkundu wangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:47

      leo nimecheka sana. kitu cha full mteremko sio!
      True that man! Kwanini uguswe tako tena na ulimi huo si usenge jumla?

      Delete
    2. Anony wa kwanza - na wewe ni marufuku kucheza na mkundu wa mwanamke...!!!

      Delete
  2. Anonymous22:32

    sex ni kupeana raha bwana mimi nimeshawahi kukutana na mwanamke anayeniramba mkundu ni utamu usio wa kawaida, analamba haliafu anachukua maji ya kwenye kuma yake halafu anayatia kwenye mkundu huku anaingiza kidole oooh utamu hadi kisogoni halafu ndo namtomba, na wakati namtomba yeye yuko busy na kidle chake mkunduni mwangu acha we. narudia tena raha ni kupeana wote, tena raha yangono ni kufanya yale yasiyo ya kawaida au ya mazoea

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:33

      Wewe ni shoga usiyejijua,utaruhusu vp mkundu uguswe kama ni rijali,?,tafuta mboo ili umwagiwe maji yake maana maji ya kuma umeyazoea.

      Delete
    2. Anonymous15:59

      NAOMBA UNIGAWIE HUYO DEMU, ANAJUA MAMBO SAWASAWA.

      Delete
  3. Anonymous12:57

    mhh huo ndio mwanzo wa kufirwa,demu anyekutia vidole wakati unamtomba huyo ni msagaji

    ReplyDelete
  4. Anonymous12:59

    kwanza kunishika tako tu haruhusiwi

    ReplyDelete
  5. Anonymous15:35

    hapo kidole halafu inafuata mboo!!

    ReplyDelete
  6. Anonymous00:11

    Rijali kulambwa mkundu hilo ni kosa la jinai

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:36

      wewe unajua maana ya Rijali au unajiropokea tu.... pumbafu mwili mzima

      Delete
  7. Anonymous15:56

    KWA KWELI NINAWASHANGAA SANA WANAOWABEZA WANAUME WANAOFIRWA NA KUFIRA AU WASAGAJI. NADHANI HAWAJUI KWAMBA HIYO TABIA HAWAKUJIFUNZA BALI WAMEJIKUTA WAKIPENDA TABIA HIZO. MIMI MWENYEWE NAKUMBUKA TANGU NIKIWA MDODO NILIKUWA NAPENDA KUGUSWA MKUNDU YAANI LABDA KWA BAHATI MBAYA MTU AKANIGUSA MAKALIO NAJISIKIA RAHA AJABU. NIKIKUTANA NA MWANAMKE AKANITIA DOLE WAKATI NAMTOMBA NDO USISEME SIMWACHI KABISA HADI NIAANZA KUWAFIRA WANAUME LAKINI NIKIMFIRA NIKAONA ANASIMAMISHA MBOO NAACHANA NA HIYO BIASHARA NAMWOMBA ANIGEUZIE KIBAO ANIFIRE. NA IKITOKEA AKANIFIRA KWA NGUVU NAFURAHI MNO NA NINAKUWA TAYARI KUMWITA MUME TUKIWA WAWILI.

    ReplyDelete
  8. Anonymous16:51

    Raha sana kupata demu wa aina hiyo ..
    Kama kuna dem atakayeweza kunichezea mkundu vizuri wakati namtomba aache namba nimtafute ..

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!