TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA
WADAU - TUPUNGUZE MATUSI NA KUTUKANANA HOVYO. TUMEZIDI

Friday, February 22, 2013

Nancy; Kuma za Majimama Huwa Nene, Za Motoo na Tamu Kweli Kweli. Wapenda Majimama kwa Kweli Huwa Tunafaudu !!!

video

18 comments:

  1. Exaudy massawe13:46

    Nancy kweli mi naipenda mijimama lakini sijawai kuipata cku nikiikamata itanitambua atahama kwa mme wake. Exaudymassawe@gmail.com

    ReplyDelete
  2. Anonymous08:51

    unajua kutomba? mboo yako nzuri, ndefu nene? im available kama upo dar. CONDOM lazima.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:10

      Weka contact na. Mboo inch zaid ya nane

      Delete
    2. Anonymous13:12

      check me hasania745@gmail.com... action tuu..

      Delete
    3. Jimama njoo upewe raha hapa, unyonywe Nipples, Kisimi na Kuma vizuri huku ukipewa Katerero na Mboo ya ukweli na safiiiii

      Delete
  3. Anonymous13:25

    kama unaweza kufanaya mapenzi kisawasawa majimama tupo ila mapenzi kwa kondom na utaenjoy ile mbaya


    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous08:26

      lyk it

      Delete
    2. tupo tutakutomba kisawasawa.

      Delete
  4. Anonymous22:28

    natamani siku nitombweeeeeeeeeeeeeeeeeeee mpaka nikojoe coz wote ninaotombwa nao hahuna aliyewahi kunifikisha

    ReplyDelete
  5. ukihitaj utafika2 mamy

    ReplyDelete
  6. mboo msumar17:50

    Nitafutemm

    ReplyDelete
  7. yea i like it.. then jimamaz find me in facebook de prince dennae gmail princedennae@gmail.com

    ReplyDelete
  8. Anonymous08:34

    Find me on fb kalulur@yahoo.com 4 hot sexxxxxxxxxxx mamaz only idont want gays!

    ReplyDelete
  9. Anonymous16:19

    Jamani natafuta kuma la kukaa nalo tafadhali nitafute facebook@ Luiz nashal

    ReplyDelete
  10. Anonymous12:59

    jimama linalotaka kutombwa hadi likojoe mara nyingi aje hapa sasa hivi tafadhali,nitamtomba na uboo wangu hadi afike kileleni mara tano.Ni email hapa lukom2025@gmail.com

    ReplyDelete
  11. Anonymous15:23

    duh jamaa kafaidi kweli mie mboo hiyo

    ReplyDelete
  12. Kama wewe ni Jimama, uko msafi na unatamani kunyonywa Nipples, Kisimi na Kuma vizuri afu upewe Katerero ukojoe bao tamu na urushe Pussy Juice kwa uso wangu huku uki-enjoy. Njoo hapa mabuluba@gmail.com

    ReplyDelete
  13. Anonymous10:56

    nani ajiskia kutombwa?......nitafte nipo

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!