DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday, April 03, 2013

Binti Anajua Kukata Mauno Huyu Dah...Kama ni Mjanja Kitandani Basi Aweza Kukuua Huyu Da Nancy !!!

Spoiler Alert From MITISA

Huyu hanifikii hata nusu huyu. Muulizeni shemeji yenu Mr. Hashim atawaambia gwaride analokumbana nalo kitandani. Kila siku mambo mapya unaambiwa utafikiri nina Ph.D ya mambo ya malavidavi. Mwenyewe kamwaga manyanga na kusema eti mi siwezekani. 

Seriously end of the year party mwaka huu patachimbika Sinza kwa Remi na nitapenda kuona vijogoo vinavyotamba hapa Rahatupu kama kweli vinaweza mambo au ni maneno matupu.... 

(1) Mr. na Mrs. Husband - Tutaona itakavyokuwa 

(2) Ero Sensei - Mpaka utasimulia kisa cha Kinjeketile katika Kijapan 

(3) Masunga - Utasimulia kisa cha Mwanamalundi tukisikie...  

Ongezea jina lako hapa kama unadhani kuwa wewe ni mtaalamu wa mambo. Starcy, Ney na Fatuma, nani mkali zaidi kati yenu? 

  video

13 comments:

  1. Is that a chalenge?me nakutamani sana wewe unaejiita mtaalamu,nikuonyeshe hujafikia huo utalamu.natamani tuoneshane uwezo.hiyo pati liniiii jamenii

    ReplyDelete
  2. Hahahaaaa jamani mi siongei mengi itajulikana siku hiyo!

    ReplyDelete
  3. Tigoman natamani kuwepo siku hiyo ....!!!!

    ReplyDelete
  4. This time lazima iwe seriously mke!!

    Its an orgy weekend...yani siku mbili mfululizo indoors tu kila kitu ndani, manywaji, malaji, ma BBQ ile ya mtoto wa mzito kule wapi kule iwe cha mdoli.

    Money aint the issue....the issue is to make it happen....tuone wapiga kelele na watendaji dah I JUST CAN'T IMAGINE!!!

    ReplyDelete
  5. Me wala sina maneno mengi... Am just waitin for the invitation..

    ReplyDelete
  6. also me am ready to join kwenye hiyo mbiringembiringe

    ReplyDelete
  7. Miuno yenyewe kumbe hewani! Me nkajua anaukatikia, aaagh! Kama ni hivyo hana lolote wa kawaida2..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaha anajitaidi bwana mdau Ibra au!!

      Delete
    2. teh uzuri wa kasha co uzuri wa muvy,,,aeza kuwa gogo huyo kwny 6*6 ati@mr

      Delete
    3. Hebu SOMA title ya post vizuri kwanza. Kiherehere tu kuja ku comment!

      Delete
  8. aaaa jaman naomben na mm mwaliko.. pliiizzzz

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!